$ 0.00

Linksys MGBSX1

 

Nhà sản xuất: Linksys
Giá: 2.700.000 VNĐ
(Giá đã bao gồm VAT)
Mua hàng qua điện thoại : 028.73017979 -   0908 282857

Chi tiết sản phẩm

"Gigabit Ethernet SX Mini-GBIC SFP TransceiverModule quang SFP, chuẩn cáp nhảy LC sử dụng cho các switch có cổng MiniGBIT.Cáp quang tương ứng khoảng cách :62.5/125um MMF @ 160 MHz/km, up to 220m62.5/125um MMF @ 200 MHz/km, up to 275m50/125um MMF @ 400 MHz/km, up to 500m50/125um MMF @ 500 MHz/km, up to 550m"
Giá: 2.700.000 VNĐ
(Giá đã bao gồm VAT)
SẢN PHẨM KHÁC TRONG CÙNG CHUYÊN MỤC NETWORK CARD
Chân đế cắm USB UC100
Chân đế cắm USB UC100

110.000 VNĐ xem ngay
Card mạng TP-Link TF-3200
Card mạng TP-Link TF-3200

185.000 VNĐ xem ngay
Card mạng TP-Link TF-5239
Card mạng TP-Link TF-5239

289.000 VNĐ xem ngay
Card mạng TP-Link TG-3269
Card mạng TP-Link TG-3269

299.200 VNĐ xem ngay
Card mạng TP-Link TG-3468
Card mạng TP-Link TG-3468

290.000 VNĐ xem ngay
Card mạng TP-Link TF-5269
Card mạng TP-Link TF-5269

303.000 VNĐ xem ngay
TP-Link TL-SM311LM
TP-Link TL-SM311LM

660.000 VNĐ xem ngay
TP-Link TL-SM311LS
TP-Link TL-SM311LS

660.000 VNĐ xem ngay
TP-Link TL-SM321A
TP-Link TL-SM321A

1.290.000 VNĐ xem ngay
TP-Link TL-SM321B
TP-Link TL-SM321B

790.000 VNĐ xem ngay
Linksys MGBSX1
Linksys MGBSX1

2.700.000 VNĐ xem ngay

0908 282857