$ 0.00

Bộ chuyển đổi điện quang Converter TP-Link MC200cm

 

Nhà sản xuất: TP-Link
Mã sản phẩm: MC200cm
Giá: 1.082.000 VNĐ
Thuế VAT 10%: 108.200 VNĐ
Giá bán: 1.190.200 VNĐ

Mua hàng qua điện thoại : 028.73017979 -   0908 282857

Chi tiết sản phẩm

Bộ chuyển đổi điện quang Converter TP-Link MC200cm
Những Tính Năng Nổi Bật:
  • Tương thích với các chuẩn IEEE 802.3ab và IEEE 802z
  • Cung cấp cấu hình chuyển mạch Force/Auto cho cổng FX
  • Mở rộng khoảng cách cáp quang lên tới 0.55km
  • Tính năng sản phẩm  MC200CM là một bộ chuyển đổi quang điện được thiết kế để chuyển đổi các phương tiện truyền thông 1000BASE-SX cáp quang sang 1000BASE-T cáp đồng và ngược lại. Thiết kế theo chuẩn IEEE 802.3ab 1000 Base-T và chuẩn IEEE802.3z 1000Base-SX . MC200CM là thiết kế để sử dụng với cáp quang chế độ multi-mode dùng trong kiểu kết nối SC-type. MC200CM hỗ trợ đặc tính tia laser bước sóng dài(LX) khi tốc độ chuyển tiếp dây dẫn đầy đủ. Làm việc ở bước sóng 850nm ở cả truyền và nhận dữ liệu
     
    Những đặc tính khác của sản phẩm này đó là khả năng sử dụng độc lập(không yêu cầu các bộ phận chủ yếu khác) hoặc với bộ khung của hệ thống TP-LINK´s 19´´, tự động MDI/MDI-X cho cổng TX, tự động điều chỉnh chế độ duplex trên cổng TX và thể hiện trạng thái bảng điều khiển phía trước các đèn LED. MC200CM sẽ truyền tải như cáp quang với với khoảng cách rất lớn, nếu sử dụng cáp quang ở chế độ single-mode có thể lên tới khoảng cách 0.55km
     
    MEDIA CONVERTER & MODULE Standards and Protocols Basic Function Ports Wave Length Network Media 1000BASE-FX Network Media 1000BASE-T LED Indicators Dimensions (W*D*H) Power Supply Max Power Consumption Safety & Emission Environment
    IEEE 802.3ab, IEEE 802.3z, IEEE 802.3x
    Full Duplex Flow Control (IEEE 802.3x)
    Mở rộng khoảng cách cáp quang lên tới 0.5km dùng cáp quang 50/25um
    mở rộng khoảng cách cáp quang lên tới 0.22km dùng cáp quang 62.5/125um
    1cổng 1000M SC/UPC
    1cổng RJ45 1000M (Auto MDI/MDIX)
    850nm
    cáp quang Multi-mode
    Cáp UTP loại 5, 5e (lớn nhất 100m)
    Cáp STP EIA/TIA-568 100Ω (lớn nhất 100m)
    PWR, LINK, RX
    3.7*2.9*1.1 in. (94.5*73.0*27.0 mm)
    cấp điện ở bên ngoài
    5.5W
    FCC, CE, RoHS
    Nhiệt độ hoạt động : 0℃vn_40℃ (32℉vn_104℉)
    Nhiệt độ bảo quản : -40℃vn_70℃ (-40℉vn_158℉)
    Độ ẩm hoạt động : 10%vn_90% không ngưng tụ
    Độ ẩm bảo quản : 5%vn_90% không ngưng tụ

     
    Giá: 1.082.000 VNĐ
    Thuế VAT 10%: 108.200 VNĐ
    Giá bán: 1.190.200 VNĐ

    SẢN PHẨM KHÁC TRONG CÙNG CHUYÊN MỤC CONVERTER

    0908 282857